Showing 1 words to 3000 words out of 28307 words

Chapter 1 - Hariji Part 2 Hausa Novels by Oum Apnan.txt

05 Dec 2025

74

_Typing ✍🏾_




*HARIJI*
(Original Romantic love story)


*LAST Free page 19&20*


Alheri writers Asso.


By...Oum Aphnan


_Daga page ɗinnan na kyauta ya ƙare,saura na kuɗi,sai kiyi gaggawar biyan kuɗinki ta 7782217014,muhammed Hassana ,Fcmb bank...ko MTN card ta wannan number 09065990265 *Ga masu buƙatar Duka littafan marubuciyar,zaku biya naira dubu ɗaya kacal,#1000 tahanyoyin biya na sama*_


Gaisuwa da jinjinan ban girma ta bazasu yanke ba ga tarin masoyana...kuma masoyana littafaina,kamar su
Maman teddy
Oum Afnan
Oum Hanif
Maimoon
Oum ilham
Oum laylerh
Oum yusrah
M.sadiq
M.sajida
Ummi minnah
Aisha kd
M.zahrah Mubi
Faty kano
Su'udiyya Abuja
Adabiyya
M.samha
Cise
Hajiya Atika
Hajiya fatima
Hajiya Nafisa
Hajiya xainab ,bammanta da karramwarku ba,sannnan ina jinjina ga ku readers ɗina da kuke biye dani tundaga farkon littafina wato RAYUWAR AFREDARH Har zuwa tsayin littafaina goma sha.... Baku taɓa rashin bin ko ɗaya ba,Tabbas wannan ba komai bane face ƙauna...
Mutane na ƴan comments group ɗina wanda baku gajiya wajen yimun comment,zan bibiyi sunayenku rankatakaf zan rubuceku a ƙarshen littafina don ku gane na damu daku nima kamar yanda kuke sona
Zazzagawa mutane na ga irin naku✊
Kanawa Abokan wasanmu ina jinjinawa lukutar qaunarku a gareni🥰 Mutanen ƙasar niger,saudiyya,ghana ,Oum Aphnan takuce har kullum
Da sauranku wanda lokaci bazai bani damar ambatanku duka ba,saidai in a nutshell ince ƴar mallawanku ,nayi maku zunzurutun so ,maras Algus💘💯



_Anyanka ta tashi🏃‍♀️_


Kaji banƙararru guda biyu ya siyo da lemu ,ya shigo gidan ya kulle da key,ya saka a Aljihu ya wuce ɗakin matarsa,da ya bar uwale zata shiga ta jirasa.
Ai kuwa tun kafin ya ƙaraso ƙamshin yajin cittah ta soki hancinta,Da sauri ta maida mugun miyaun kwaɗayi,ji kake maƙutt!
Kamar wanda aka tsikara tayi zumbur ta miƙe ta nifo hanyar da hancin ta ke huro mata ƙamshin,xuwa wannan lokacin ta cire kayan jikinta,ta bar ƙaramar wando mai jikin roba² iya rabin cinya ,ya matseta katamau,ɗiwawukanta sai rawar mazari sukeyi ɓaɓalɓaɓal,duk yanda ta motsa,tsokokin dako ke tsakanin cinyoyinta da matse matsinta sun samu waje sun barbaje ta wandon kamar faranti...daga samanta kuwa half vest ne ta saka wanda ta tallafo nonuwanta dashi,kan nonuwanta sun yi carko² tamkar ace kirit ,suyi magana har shatin kewayen baƙin nipple ɗin ana gani,akan kyakyawar farin fatanta ,mai ƙari da hasken kanti.
Cak yaja ya tsaya tareda haɗe ƙafafuwansa guri ɗaya,saboda yanda yaji duk wasu jijiyoyin da suke kai masa saƙon sha'awa zuwa ƙwaƙwalwa sun amsa.
Farfari ta somayi da ido ,ta nufo gabansa tana girgiza yina ganin ƙirjinta yina jujjuyawa,dukiyar ƙirjinta yina sama da ƙasa
Wayyo Allah uwale,wannan raga haka,kwasha kwasha? Ni kamar ma ,auren nan da kikayi,daɗa bubbiɗewa kikayi ,Albarkatunki suka daɗa girma tubarkallah kinga masagalun durin ki kuwa...yanda kikasan matakalan bene tsabagen cikewa da tsoka"
Sama da ƙasa ta daɗayi da dukiyar fulaninta,tana kankantara mazaunanta ,cikin sigar jan hankali...sannan takai hannunta saman kafaɗunsa ta kewayo wuyarsa tareda tallafo ƙeyarsa da ginshiƙin hannunta,ta ɗan gotsare,tana goga masa nashanun ta a saman ƙirjinsa
"To ya son ranka,ai da jagulan da akeyi a tsorace,da wanda Nonuwan suke kwana a hannun ƙato da banbanci,don haka dole kaga sun daɗa tantsan tantsan saima ka shafasu,ga laushi ga santsi ,Abaki kam waiwaiwai ba'a ba yaro mai ƙaramin Aljihu😉" ta bashi amsa tareda kashe masa ido ɗaya ,gamida ɗage masa giran saman idon ,tana daɗa mommotsa na shanunta a jikinsa ,tana daɗa manne tudun gindinta akan Joy stick ɗinsa,tana mulmula Alhaji babbansa da tsakankanin cinyoyinta da taji yina zuzutasu.
A take yaji hankalinsa ya tashi,haka yikeson mace da malamalan ɗuwawuka,ko ina nauyayan kaya ,matashin mugu,ba irin matarsa sa'ade ba ,ko ina a ƙarmashe ,ci ba ƙiba,me xai sha'awanta,saidai in bai samu manyan babes irinsu uwale ba,sai ya juye ruwan mani ɗinsa a busashen hq ɗinta da kullum yike ƙamas ba ruwa,a maimakon ya kwana yina mulmulan gindi,amma bawai don sha'awarta ba.kautarda tunanin ɓacin ransa yayi,
Da sauri ya ƙanƙameta a jikinsa,cikin tsananin shauƙi har jikinsa na rawa ,haka ya saki ledar kajin a ƙasa,aikuwa da sauri ta duƙa ta ɗauke ta aje akan hannun kujera
A kunne ya raɗa mata
"Ai ku manyan mata ne uwale,masu sanya namiji tantance tsakanin jin daɗin kwanciya da haƙilon zubda ruwan mani cikin ramin da yike ƙamas,,,,don haka ko nawa aka baki babu Asara a ciki,kawai ki jiyar dani daɗi nikuma in warware maki bakin Aljihu..." washe baki tayi,wanda yasa kafatanin haƙoranta bayyana "Allah Alhaji maiwada da gaske kake?" "Na ta6a yi maki wasane? To barima ki gani..."karkacewa yayi ya zaro mata rafan en ɗari bibbiyyu,ya manna mata a goshi,hannunta takai tana ƙoƙarin warcewa,cikin tsananin zalama ,hannunta ya lalubo ya saka mata "wannan na buɗe ƙofa ne,yau so nike ki sumar dani da daɗinki ni kuwa in naji daɗi,in maki yayyafin nema da bawani ɗan bariki da ya taɓa maki,nan kuma da kwana uku,ki rakani Dubai,in baki kuɗi ki shopping yanda ranki yayi maki daɗi"
"Ai kuwa alhaji maiwada yau ka gamu da gindi mara gajiya,Allah yasa kar gindina ta raina jarumtar buran ka🍌...Bayan sunci ,sunsha ta cire masa kaya ,ya kwanta ɗaiɗaya,tareda buɗe ƙafafuwa,ya saki jakan gwolayensa shaɓar akan katifan da shanɓaleliyar gindinsa,itakuma,a sukwane ta saɓule kayanta itama tayi xigidir,sannan ta hauro kan gadon ,hanninta riƙe da massage cream(man tausa) ,a hankula ta fara tsiyaya man a tafin hannunta tana mulkesa dashi a duk jikinsa tana bin duk gaɓoɓinsa tana matsawa romantically,sai taxo gurin fuskarsa ,sai tayi masa flashin da nunowanta,sai kiji ya saki wawan nimfashi "himmmmmm" itakuma sai tayi maza ta kauce ta cigaba da yimasa tausa ,nonuwanta na rawa son ransu gwanin sha'awarsa.
Sosai ta raba ƙafafuwanta ,ta sakasa a tsakiyarta,gindinsa na fuskantar gindinta a samansa ,kallo ɗaya yayima wannan haɗuwar ,a take gugarsa ta fara hajijiya neman hanyar da zata zurma rijiyar ta kawai take,tayi nitso harda kacumbule.A hankali yace "wow what a perfect match ,zundumemiyar bura da tafkeken duri💋" hannunta takai kan ƙirjinsa,ta raba yatsunta na tsakiya gefe da gefe ta saƙa kan nononsa da sukai carko carko kamar ƙurji,haka ta haɗe hannun ta matse kan nonuwan da saƙon yatsunta tana mirza tsokan wajen tana kaiwa da dawowa tamkar me tausa ,tana wani irin lanƙwashe jiki tamkar tashin indiya...tafka tafkan hannunsa yakai kan bayanta ya dannota jikinsa ,da sauri ya furta kalmar "ohhhhhhhhh ahhhhhhh daɗi,kayan ruwa,nono"
Hannunta ɗaya takai ta cafki Madakin wandonsa ta fara mulmulashi,tana bibbuga tsagin saman gindin tana wani irin nishi "uhh ahhh...uhhh ahhh...ahhh" tana cigaba da rarumar joy stick ɗin tana mulmulesa ,yina neman kufce mata a hannu saboda santsin man tausan dake hannunta,kam ta sake riƙewa kamar wata xata ƙwace mata,ta cigaba da luguiguita shi ,shikuma tuni yahau nishi ,ƙirjinsa yayi masa nauyi ,yama rasa yanda zaiyi da duniyarsa ,ga nonuwanta sun cika masa kafatanin ƙirjinsa,hannunsa ya saka yina yamutsasu yina gurnani,itakuma a take tahau mammatse leɓen durinta,saboda yanda taji kamar ana mata cakulkuli a wajen,A take ta fara masa tafiyar tsutsa ,tamkar yanda takejin ana mata,acikin puppsyn ta,sannan ta yunƙura ta miƙe,ta cafki gindin da kyau ta zurma cikin bakin ta,ta jajjaga ta jajjaga ta tsotse,ta sake jajjagawa ta tsotse,tuni gindin ta boƙare ruwan maniy mai gishiri² ya fara yiwa bakin gindin nasa ,naso...Jakar gwolayensa ta sa hannunta ta luguiguita ,A take ya saki wani gigitaccen ƙara "Sa'ade kar ki cinye mun gindinn" oh ni ƴasu uwale ta zama sunan matarsa🤔,murmushi tayi ta koma gefe,ta kwanta,sannan ta ɗage tafkeken cinyarta sama gamida tallabeshi da hannunta "oya nima zoka cinyemun nawa gindin ,ta faɗa tana karkacewa tana nitsa yatsarta cikin ramin gindin nata tana caccaka ,yina wani irin bada sautin caɓalɓal caɓalɓal,tana wani irin kuka kukan kirsa me tada tsikar jiki,
Atake ya hau tsuma,kukanta na gigitasa ,ƙaran sautin rywan farjinta yina daɗa hura masa wutan shaawar ta gamida wassafawa a ransa yanda zaiyi iyo iyakar iyawarsa ...A ƙagauce ya taso ya faɗa gaban durinta,da hankula ta zaro yatsarta da ƙe ɗauke da ruwan gindinta,ta jefa masa a baki,kamar lolipop 🍭jiki na rawa haka ya kama yatsar yina tsotsewa,yina jan baki,kamar meshan yaji "ya kaji ruwan"
"Carkwai mazaƙwai,kenan ,,zan sha" ya faɗa yina nuna mata ɗan ɓulin durinta da bai wuci girman shigar yatsarta ba ,tsabagen yanda man vaginne ke aiki,ya tsuketa gagam...(karku damu zan bada sunan man kantin da yike matse mace ko kin rasa budurcinki zai gameki gam,zan kuma yi mana bayanin sahihiyar haɗin gida,wani sirri sai abakin me gira...lolz i mean me gidanki kudai ku cigaba da bina akwai sirrikan niima,bita zaizai,mallaka ,farinjinin zawarawa da matan aure and more) gwale masa duk ƙafafuwarta tayi kamar er kaciya "zo kasha my baby"da sauri ya fiddo halshensa 👅 ya fara karkaɗawa a gefe gefen gindinta yina lashe duk inda ruwan gindin ya sauka,har ya dirka da bakinsa akan clitoris ɗinta yina jansa a hankula yina tsotsewa,gindinta na rawa karkar ,tsabagen sha'awa,a take ta fara cinciɗa gabaɗayan ɗuwawunta sama tana ihu,yina finciko cinyoyin yina zaunar dasu akan katifar ,yina gurgura son ransa,itakam ji take tamkar zatayi hauka tsabagen daɗi,sululu ya jefa halshensa a ramin durinta,ji yayi ya bada sautib ɓusssss! "wayyo kogin zuma😋Aikuwa tasan namiji keshan durin,don shansa tayi bil haƙƙi
Saida don kanta ta fara yi masa magiyar ya shiga ya cita ta ƙosa
Hannunsa ya akai ya buɗata dika sannan ya saita jijiyarsa ya fara gurzata a saman gindinta shima yina mulmula girmansa,nishin daɗi takeyi"ohhh uhshhh" sai da ta sakankance kawai taji abu ya hantsala ciki fitttttt ya shiga cikin kuzari da karsashi ya fara sukutum,"Allah yayiwa buranka albarka mai wada,zurƙami ,kajita kuwa zurƙaɗaɗeɗiya? Wayyo daɗi...uhmmm ahhh,muje ci ,ci ,ci ahhhhhhhhhshhh"
Waƙa ya kamayi yinajin wani irin manɗon daɗi na kai masa _"cakwala daɗi,yarinya dagani saike ,karkata inasha lagwaɗa ahhh"_ sunfi minti talatin kafin ya zare 🍌 ɗinsa ya juyar da ita ta kalli gefe ɗaya ,tana kan hannun damarta,shi kuma ya koma bayanta ya manno cikinsa zuwa mararta ,ɗuwawukanta na tsikarar mararsa...ta saƙon cinyoyinta ya ɗan ɗaga kaɗan ya zura gindinsa ,ya wuce sama xaƙaƙa,ta shige raminta ya maida cinyarta daidai,sannan ya fara mommotsawa ɗuwaiwukanta suna sauka akan cikinsa yina bada sautin "fas! Fas!!" shikuma yinata zura ƙwallo a raga,hannunsa dik sun cacibi nonuwanta yina shafasu yina aiki,rai hessssss😂
*ƙwatsaham* sukaji turo ƙofar falon shigowa ɗakin matar tana ƙwalla kiran Sunansa cikin tattausan murya na goggagun mata da suka ci boko har halshensu ta karye"Zumana,kana ina? Honey gani na dawo nayi mantuwa;..sweet ,wai kana barcine ko sai na faɗi ɗayan sunan zolayar ?ɗan dakatawa tayi amma still ba motsi,ɗan sassauta murya tayi
"Kwartona...Maciyin gindina!" ta kirasa tana guntse dariya,kamr yina kallonta,don tasan duk ranar da ta kirasa da wannan sunan to ta tsokanota... Jin still shiru yasa ta nufi ɗakin da ke jere da ɗakinta ta tura ƙofan ta shiga tana ƙarewa ɗakin kallo ,ga boxy ɗinsa a ƙasa,a hankali ta sunkuya ta ɗauka tana junjuyawa ,gabanta na lugude,haka kurum,ta tsinci kanta da tsinkewar rai gabanta tahau faɗuwa fat,fat,kamar wanda aka ingiza tayi waje da gudu ta faɗa ɗakin da uwale da shi suke🤼‍♀️🏃‍♀️
*****

_Akwai lauje cikin naɗin🤜🏾_

Adnan Gigif ya farko a barcin sa ,kafatanin jikinsa ya gama jiƙewa da zufa,sosai ya soma tsanan kansa da rayuwarsa,ya tsani koda barci ɓarawo,wanda da ya fizgesa sai yayi mafarkinta,me yasa waye ita?? Me yasa ba Nabila ɗina ba,sai wata can da ban santa ba...Kansa ne ya sara masa tunowa da mafarkin yanxun
Cikin wani haɗaɗɗen lambune kore shar me tarin tsirrai ya tsinci kansa,ya kwanta akan grass carpet yayi pillow da tafukan hannunsa,cikin ɗacin rai.na fushin wulaƙancin da Nabila ke masa,wasu kyawawan yarane mata da namiji ,yau kuma ta taso su,saida tazo dab dashi kafin tace _"Kuyiwa mahaifinku firfita ko ya samu sauƙin raɗaɗin kaɗaici da damuwar rashin samun kular masoyiya...maimakon ya ƙyale maƙiyarsa ya fuskanto da kansa kanmu,mu *Iyalinsa!* ya ƙyale ƙyalƙyal banza ,don Nabila ba matar sa bace mu ɗinne dai zuriyarsa ,saidai ga alamu,yina jan tafiyar,,riskar mu zai masa nisa!!.._
Tsawa ya daka mata "ki bayyana mun kanki in kin isa ,cikakkiyar mace,kibar ɓoye kanki" cikin fushi ta kwaye farin mayafin da ta kulluɓe fuskarta dashi kamar na buzaye...Akuma daidai nan ya farka a mafarkin cikin tsananin ɗimuwa ,saidai fuskarta da gajeran hancinta cute bakinta da duƙu duƙun idonta kyam suka tsaya masa a rai,don haka a hankali ya fara tuunanin yanda zai fara da nemanta,saidai a take ya ƙaryata yaudararriyar xuciyar da take zugasa da ya nemeta,shikenan sai in bar beelah ɗitah,to ai yarinta ne ,da zaran ta gama jami'arta zata saurareni harma muyi aurenmu...kalmar matashiyar akan rashin yuwuwar auren shi da beelah ɗinsa ya kuma dawo masa ,a take yaji ɓarin kansa ya datsa masa,a take yafara saransa ,da azama ya Dafe kan ,yina burgima akan gadon cikin tsananin ciwo
Waye ke?

****
*Tambaya*
Wacece oum kulthoom ,wanda mukafi sani da ummi?
Waye ƙuliya mahaifin Adnan,kuma me yasa ya auri mata har uku yare daban² ?
Waye beelah,budurwan Adnan? Ya kuma waye adnan yike gani cikin barcinsa,mutum ko aljana? Kuma da gaske tanada halaƙa da Zuriyarsa?
Waye Adinani..yaro me sharafi da zamani...A ƙarshe ya yuwuwar auren Ƙuliya da ummi ,shin zata amince da aurensa ko ƙaƙa
Finalli ,waye harijinnan da har mukasa sunansa matsaunin littafin mu??? Wannan amsar dama saura zaku sameshine duk ciki lottafi na biyun *HARIJI* Gwara ki siya sis don baxaki sami na kyautaba
Kinazagina keda allah kuma ko biyoni kisha tijara ,inbaki raayin karantawa ba dole...

*Tantantan* Laifin daɗi ƙarewa ,daganan kuma free page ya ƙare ,sai kiyi subscribe ɗin cigabanki akan kuɗin regular #200 vip #400 duk ta 7782217014 fcmb ,muhammed Hassana ko mtn card ta 09065990265,karki bari ayi babu ke,don tafiyar bamu faraba,amma daga yanzu ne💃🏻sannan kuma Me son duk littafan marubicyar,irinsu AKAN DADIRONA,JARABBABEN NAMIJI ,BAGIDAJIYA ,RAMUWAR GAYYA ,Littafaine cankqada cankqaɗa guda *Goma* duk akan bononxa 1k kacal na sauran littafan ne banda wannnan
*Hariji*



21&22


Oum Aphnan✍🏾

Ummi kam sukuti tayi da rai ta kasa ko cewa uffan ,Abun duniya ya haɗu ya cunkushe mata rai,yanzu meye mafita? Taje ta auri wannan qasurgumin alhajin ne ,ko kuwa ta zauna a gidansu ,gida me kama da gidan bariki? Ina mafitar yike,amma kuma yanda ta fuskanta akwai tarin ƙalibale a zaman auren ta da ƙuliya,duba ga yanda ta lura yina jinjina zaman kishinta da sauran matarsa ,ina mafita?
Jin shirun nata yayi yawa yasa ya ɗan yi murmudhi irin tasu na manya ,kafin yayi gyaran murya
"Zan baki dama ,ummi nasan wannan maganan zai kasance me girma a gareki duk da ke kika nema ,cikan ɗan mutunci kenan,so yanxu yau zanje wajen aminina sarkin ku,mugaisa zuwa anjima zan wuce abj...inkin gama shawara tsakanin yau da gobe ke har jibi ma ina sauraronki,amma kar ya wuce that range,promised?"
Jinjina masa kai tayi cikin duƙar da kai batason su haɗa ido dashi ,saboda tsananin kunyarsa da takeji.
Fakaitan idonta yayi ya saƙa mata rafan kuɗi guda ɗaya ƴan 1k a ƙarƙashin tabarman da ya zauna ,sannan ya ɗauko complementary card ɗinsa ya miƙa mata
"In akwai damuwa ,you can let me know,ina tsumayin kyakyawan hukunci daga gareki ummi,amma plz banson yayatawa cikin gari,just you're mother is ok"
Jan guiwa tayi ta ƙaraso gabansa,a sanyaye ta ɗan sake sunkuyawa cikin sigar girmamawa ,sannan ta kar6i card ɗin tana masa godiya ,kamar wanda ya bata wani abu...
Bayan fitar ƙuliya ,saida taji wucewan motocinsa ,sannan ta miƙe a saluɓe kamar wanda ƙwai ya fashe mata aciki,tana ƙarewa motocin da suka doshi giggiftawa ta ƙofar gidansu ,wai wannan duk na mabiyan ƙuliyan nan ne da yazo wai yina sona! Anya ummi baki saka rayuwarki a masifa ba kuwa? Karfa kije kijawa kanki salalan tsiya ,ayi cinikin kanki,don ko an yanke kanki ƴan uwanki bazasu damu dake ba.
Cikin zancen zucinta ta naɗe tabarman ,tana bibbigewa a ƙasa don ƙuran ya fita,abun mamaki,kuɗi ta gani sababbi kwatakwal ƙulli ɗaya a ƙasa tsorone ya kamata ta kasa ɗauka,saidai ta zura wa kuɗin ido,a kuma daidai nan umma ta shigo gidan...
"Assalamu Alaikum ,yarinyata ɗiyar Albarka,ai naji labarin arzuƙin da ya raɓemu..."
Shiru tayi saboda ƙafarta da ya caki damin dubu ɗayan
"Nayi tuntuɓe da mazumunta na haƙiƙa...lallai nayi farar haihuwa naƙudarki bai faɗi abanza ba " ta duƙa ta ɗauke kuɗin bakinta har kunne ta fara karkaɗa kuɗin tana cafewa tana musu rawa da waƙa
"...kuɗi abokan aiki ,kin gani ko ɗoyar arziƙi?
Kawai saita rungumeta ta fashe da kuka
"Ai ni Dama tun ranar da na haifeki nasan ban haifo talaka ba na ga sha tara na arzuƙa...Allah dai yatabbatar da,wannan abu"
Kinga idu haka ta watsa mata ba um,ba um um,wai uwa kenan

Uwar ɗaki ta shiga kurum ta rushe da kuka ta daga waya ta fara dialing numbobinsa da ta gani a jikin card ɗin
Sai dai abun takAici takira yafi a ƙirga ya ƙi ɗagawa...

***
Da gudu mai wada ya kinkimi uwale duk nauyinta ya cusata a drawer kayan matarsa,sannan ya kwashe kayanta ya cusa a ƙarkashin gado,yina ƙoƙarin maida wando ta turo ƙofar
Turus tayi cikin mamaki,ko ina a birkice,duk an yamitsa mata kan gado,gashi tsirara yajiƙe jagwab da zufa ,yina ganinta ya fara washe mata baki yina inda inda,da kame kamen magana ,wucesa tayi fuskarta a haɗe taje gaban madubi ta ɗauki pos ɗinta,har zata wuce sai taga wani yayyauƙan Ruwa akan bedsheet ɗinta mai kamada maniyyi,a hankali ta tako ta ɗage shi da yasha tana ƙarewa wajen kallo,ko shakka babu zina akayimun,akan gadona na sunna...
Juyowa tayi da nufin tayi masa masifa ,amma kawai taga ya haɗe rai kamar hadari
Dukda tsoronsa da ya tsirga mata bai hanata magana ba cikin muryar kuka²
Maiwada karuwa,har kan gadon sunnata!gadon da muke tarayyar aure dakai? Haba maiwada mai na gaza maka?in bana gamsar da kaine,wallahi na sahale maka kayi aure,amma don allh meye haka...
Katseta Yayi ,cikeda borin kunya "ke wata irin macece mai zargin tsiya,ba dama in yi wasa da zakari na ,sai kice zina!!! Ke ƙazafin zina wuya gareta yau ko tare da mace kika ganmu ,indai baki ganmu turmi da taɓarya ina cinta ba ,baki da hujja ,amma tunda kince inyi aure da bakinki,to ki sha kuruminki,zanyi,zo ki fice ki bani wuri ,kar hushin zuciya ya kaini ga ɓaɓɓallaki yanzun nan" girgiza kai tayi cikin ƙunar rai hawaye na ,gangaro mata ,a hankali ta taka gaban durowarta da nufin ta ɗebi kayanta,wani tsawa ya doka mata yayi Tsalle ya kange,durowan" me zaki ɗauka?" "kayana zan ƙara wanda na ɗiba ba zasu isheni ba "
"To ban amince ba,ke na ma rage maki kwanakin tafiyar ,kuma kina matsa min ince na fasa"
Sosai yike bata mamaki,kawai sai ta juya ta fita...binta ya dingayi a baya har ta fice get ɗin gidan,saida ya datse sannan ya sauke gauron ajiyar zuciya
Wai yau da na banu da taga uwale,amma tunda har ta bani izinin qara aure aikam ba Wanda ya dace in aura sai uwale

Leave a Review

You cannot submit review untill you Register or login