Showing 33001 words to 36000 words out of 42434 words

Chapter 12 - KWARTON MANYA BOOK 2 COMPLETE BY MAMAN TEDDY.pdf

da ya fito mata da mafita ta kuɓce mawa hannun Habab da tayi". A haka dai tana ƴan
tunani bacci yayi gaba da ita".

Kulle² kam sosai Hjy Luba suke yi , tayaya Habab ko mahaifin sa zai bar duniyan duka don su
cima manufarsu. Wanda tsawon lokaci suka ɓata ba mafita. Dole ta hanyar wannan yarinyar ne
xamu cimma abun da muke son cimma wa". Cewan Hjy Luba tana ƙanƙance idanu. Momy
kamar yahh? Cewan Safiya da Sobreen suna haɗa baki a tare". Yowa ku saurareni ,da farko
yarinyar nan bata son Habab sam ta tsanesa , kuma akwai yiwuwar Habab ya so Wannan
yarinyar ,saboda irin su suna da saurin shiga cikin ran mutum. Mai zai hana mu bata maƙudan
kuɗaɗe muyi amfani da ƙin da tsanar da take masa , kinga ƴar talawace dole zata buƙaci kuɗi
mu bata milliyoyi , sannan mu faɗa mata manufar mu.

A'a Hjy bamu fa gane ba ,tayaya zamu bata kuɗi kuma tayaya zata yarda ta kashe Habab? .
Sobreen tayi mgnn tana kallon Hjy Luba , kana tace mu kira Ammie na muyi mgnnnn sosai kin
ga Ammie ƴar siyasace zata bamu wasu shawarwarin da dabarar yanda xamu tafiyar da komai.

Sobreen kenan ,ita Ammie n ki ƴar siyasa ce ,Ni kuma Luba makira ce ta bugawa a mujalla ,
makirci nane yasa Habab ya rabu da mahaifiyar sa ,kuma yake jin tsanan ta fiye da kowa a
rayuwar sa....kunsan irin son da mahaifin Habab kemawa mahaifiyar Habab ɗin kuwa? Amma
saboda makirci n a ,na koreta a gidan nan ,tabar shi har abada tabar ƙasar ma baki ɗaya ,
wanda har yau ba'a san ina take ba , duk don da Alh Ahmad kemata ya haƙora saboda kissa na
da kuma makircina. Don haka na rantse maku Ni Hjy Luba sai na saka Zainabu ta kashe Habab
da hannun ta ,kuma da yardan ta ,anan xaku ƙara gasgata makircin Luba yafi naku na ƴaƴan
zamani ,taku hauka ne".

Momy na yarda zaki iya komai ,tun da har kika tuno mun da wacce mahaifiyar Habab Amma ta
bar maki gidan da mijin da ɗan nata da komai. Kar ki manta saboda ƙaunan ta da Daddy tazaɓi
tabar kowa nata ,tabar addinin ta ta zaɓi adinin musulunci ,amma....keeee bar wannan
maganan abun da yazama ya wuce ya wuce,a kullum mune da nasara. Safiya tayi maganan
tana dafa Sobreen. Momy ke muke jira ta ina xamu fara??? Tayi maganan tana kallon Hjy Luba
da ke ta wani irin murmushi na makirci.

****

Cikin bacci ne Zainabu taji ana ta buga ƙafan, nan ta farka tayi tsiri tana kallon ƙofan , jin yana
bugawa yasata buɗe baki cike da Muryar barci tace" Nifa soja na baxan buɗe ƙafan ba ,ka tafi
abun ka kawai Ni ba ƴar iska bace wallahi.

Shiru ya mata nan ta cigaba da cewa " ka tafi don Allah kaji. Cikin Muryar sa mai faɗa don
Habab akwai shi da saurin ƙufula koda ko da abun da yake So ne, nan taji Muryar sa cikin fushi
da faɗa yana cewa" ki tsuma nonuwan naki kisha kinji,dama ai su kaɗai nake so a jikin ki ,
bayan nan Ni ai ba na Son ki....xan tafi wurin matan da suka fiki komai na samesu in kwana ne
ma xanyi ba taki ba gajiyawa. Ki tsuma su kisha". Yana gama faɗin mata haka ya juya har sai
da yaji motsin tafiyar da a ƙufule , hmdllah tayi tana komawa tana kwantawa .

Shikam Habab har yasa ƙafa zai bar falon kawai sai ya dawo ji yayi ba zai samu abun da yake
so a jikin kowacce ɗiya mace ba indai ba Zainabu n ba. Zama yayi a kujerun falon yana rintse
ido ,idon shi ya ƙada yayi jah har fuska...abunka ga farin fata, hannun shi yake sawa yana ta
yamutsa sumar kanshi ko xaiji sassaucin abun da yakeji a jikin shi .

Kusan awa biyu Zainabu ta miƙa tana nufar window haɗi da ƙare mawa gidan kallo. Can wajen
Estate ɗin ta kallah nan taga motoci dana guids suna shigowa. Tsayawa kallo tayi da ganin
waye???. Lahh Baba!! Shine mahaifinn Habab ko? . Tayi mgnn tan tuno da mgnn da sukayi
dashi da safe n ranan da aka kawota gidan. Aiko bari naje yanxu na nuna masa karyanin da
Habab yayi saboda tsaban rashin so da ƙauna...nufar ƙafan tayi da gudu tana duban key haɗi
da buɗe wa.....


Idon ta gaba ɗaya ya rufe ta fita kawai taje wurin Daddy ,sam bata lura da Habab da yake da
ƙwalɓe kayan ruwan sa ba....ita dai kawai ji tayyyyi ya riƙe ta rammmmm...wani irin bugawa
ƙirjin ta yayi wanda yasata sakin ƙara na tsorata da ganin sa da tayi ,ta ɗauka tuni yayi
gabaaa......



Mmn teddy
[6/22, 22:03] my number: *️ƘWRTN MNYA️*

17

_Ayi haƙuri da yanda aka ga update ɗin kaɗan,nayi ne saboda wasun ku masoya da suke ta
magana ,na nace xanyi sunji kuma shiru, harda kirar waya da daren nan ,to gashi nan
kuyi manage plz �_

*****

Salati Zainabu tajah tana wani yin tsayi dashi , tamkar wanda taji mutuwar uwar ta ko uba
,wanda shikam Habab sam bai tsaya sauraren ta ko bi takan ta ba , gaba ɗaya ruƙunƙumeta
yayi tamkar wani Mayunwacin zaki....jikin sa har tsuma yake yana rawa ,riƙon da yayi mata
yasata ƙwaƙwƙwaran motsi ta kasa. Hannun sa taji duk biyun yasa yana lalubar nonuwan ta
,wanda yasata tsala ihu tana buɗe baki xatayi masa magana cike da tsiwa , dama ita gata ta
koma masa ga tsoro ne ga tsiwa. Bakin sa yakai yana haɗewa da nashi yana sauke wani irin
numfashi yana mai ƙara mannata da jikin shi". Mutsu² Zainabu take tana Son ƙwace kanta daga
gare shi ,amma ina?? Sam ta kasa ,gabɓan jikin ta ne suka sare ,don duk wani ƙarfi da takeji ji
tayi duk babu . Tasa ƙarfin har ta gaji.

Sai da ya ɗau kusan mintuna uku yana sha mata laɓɓan ta ,wanda Zainabu ji take tamkar
wanda yayi awa guda yana damun ta a abu ɗaya. Wata ma'aikaciya ce ta shigo kitchen ta nufa
hankalin ta kwance tamkar wanda bata ga komai ba , don ita Indai Habab ne suna ganin sa
cikin yanayin da yafi na yanxu da ta ganshi da matar sa ta sunna,adama yayi ɓannarsa da
rashin kunyar sa son ransa bare yanxu?". Wannan yasa Ɗaharatu wucewa don ta gabatar da
aikin da Hjy Luba tasa ta.

Zainabu ne ke faɗi a zuciyar ta ,taɓ ashe gidan ne gaba ɗaya gidan ƙwarata ,ba ýan aikin ba ,ba
masu gidan nan ba ,aiko wannan gida ba gidan zama bane...take maganan duka a zuciyar ta.
Zare bakin sa yayi yana kallon fuskar ta ,wanda ta buɗe baki tana shirin masa tsiwa ne suna
haɗa ido taji wani tsammmm.....sakamakon wani irin kallo da taga Habab na bin ta dashi.
Sunkuyar da kanta ƙasa tayi tana kama hannun ta a hankali. Hannu Habab yakai yana ɗago da
fuskar ta ,kamin cike da wani irin murya yace " Ina xakije?? Ina ta maki magana baki buɗe mun
ƙofa ba?". Kame ² Zainabu tahauyi kamin tace " Bkmai ina bacci ne yanxu na farka ,shine
shine.....tayi maganan tana ɗaga idon ta suna kauraya da nashi ,wanda kawai ta tsinci kanta
tana kafe ƙwayar idon sa da kallo. Shima ita yake kallo tsawon lokaci kowa da abun da yake
saƙawa a zuciyar shiiii...ita dai Zainabu taji ya wani cafke harshen ta ne da ƙarfi yana jahhhh
haɗi da........





*To kuyi haƙuri wallahi bacci ke idona ,kunun afuwa na yau�*
[6/23, 17:50] my number: *️ƘWRTN MNY️*

18

*Babban sirrin qamshi kisamu hadadden gaske Wanda y Sami qwararriyr me sarrafashi daga
very expressive product like arabian,rasasee ajmal,and alharamaiin.masu asalin kyau d inganci

er'uwa karkiyi sake d attitude naki qamshi shine ke bayyana ke wacece ko kinyi ado ko
bakiyiba. Mummies kujini dakyau the beauty of turare is speak to ur hearts and hoply to
someone else...namiji na iya manta komi amma Banda special qamshin ki daya Saba jii na
yauda gobe farkon matakin Jan hankalin miji gareki shine y shaki qamshin daddadan
turarenki.� Akwai wasu sirruka ajikin qamshi turaren da akeyinsa da wasu daga cikin
itatuwan bishiyoyi ko saiwar wasu bishiyoyi Wanda ake Kira da (eriqh) wannan itatuwa ba kowa
ya iya maintaining dinsu subada abinda ake bukataba da wannan zakuga d yawan masu
turaren wuta insunyi turare yake qauri Wanda dazasu dage su sarrafashi yanda y kamata Ina
me tabbatr muku ba boka ba malam kinadaga cikin gidanki Zaki siye zuciyr oga walhi kusamu
lada hankali kwance Wanda mu haka shine birinmu insha Allah. To ku marmatso kusa
kuji shahararriyar Kuma hamshakiyr mesai da turarukan wuta wato UMSAD INCENSE ta
tanadar muku turaruka masu inganci Kama daga jiki,gida,Kaya, turarukan tsuguno, turarukan
daake shafawa a gashi batare da sunbawa gashi matsala ba ds.kudai kawai ku tuntube ta
08028827241 / 09033791049 karku manta UMSAD INCENSE jindadinku shine namu

****

Gaba ɗaya jikin Zainabu wani irin rawa yake karrr³ ,wanda Shikam Habab ba abun da yake sai
tsotsan harshen ta....jin tayi laƙwass sam kuzarin ta yayi ƙasa yasa shi zare bakin sa daga nata
a hankali yana kallon Breast ɗin ta ga Zufan da ta haɗa kaman wacce aka watsa mata ruwa ,na
zallar tsoro. Ita dai kawai taji yasa kansa ne cikin ƙirjinta yana shan nonuwanta kaman zai cire
mata su ,hannayen sa na wasa da su don suma bai barsu haka ba ,yana matsa nonuwan ta
haɗi da shafa jikin ta ,tun daga ƙirjin ta har zuwa bayan ta yana saukar da hannayen sa saman
ɗuwawunta , jin iskancin da bata taɓa ji ko labari ba yasa Zainabu ,yin sakwa² ...sai da ya saki
jiki yaji ta fincike kanta da ƙarfi tana baya ". Don Allah Zainab kar ki koma ,kar ki tafiiii yayi
maganan muryar sa duk ta sauya ,kaman mutumin kirki".


In koma ina?? Ai wallahi babu inda dama xan koma Ni, dawowan Abban ka na gani yasani
fitowa".
"Daddy! Taji ya kira sunan yana sauke lulun idanun sa da suka chanja kala daga fari zuwa jah
akan ta. "Eh mana , shi zan faɗa mawa ka karya mun hannu na , kuma ka....."A'a kar ki faɗa
masa pls ,nayi maki alƙawarin zan kai ki duk ƙasar da kikeso a gyara maki hannun ,amma Don
Allah ki yarda koda sau ɗaya ayau na samu nishaɗi da jin daɗi a tare dake". Eiyee ohh Ni
Zainabu wallahi idan kana duniya baka gaji da ganin abun kallo dana mmki ba". Rashin kunya
da ƙwartanci ido biyu . Tana maganan haɗi da shirin raɓa shi ta wuce....ganin ya miƙo hannun
sane yasa Zainabu saurin jah baya tana nufar bedroom ɗin ta da gudu, nan shima yayo bayan
ta. Tsayawa tayi tana kallon shi ƙwallah yana cikin ƙwarmin idon ta. Don Allah Sojana ka
taimake ni ,wallahi Allah bana So! Rintse idanun sa yayi da ƙarfi kamin ya taune laɓɓan sa da
ƙarfi yana ware idanun sa akan da cewa " pls Zee ki taimaki Habab ". Wani intaimake ka bayan
kai da kanka kace baka So na, kuma ka aure Ni ne don ka azabtar dani ,gashi kuma na gani
har karya mun hannu kayi saboda ƙiyayya". No!!! Yess!!!!! Itama ta katse shi tana jah baya haɗi
da cuno baki na alamun bazata yarda dashi ba . Hum numfashi ya sauke mai ƙarfi kamin yace

" Yanxu faɗa mun , Umma kike Son gani?". Pls Zainab indai itane ki amince mun yanxu na
samu realese zan kai ki wurin Umma". Yayi maganan yana matsowa dab da ita. Shiru tayi
tabbas yaro yaro ne duk tsiwa Zainabu ashe akwai abun da Habab zai mata yayi mata wayo".
Kuka yaga Zainabu ta fara hawaye sharrr³ " Don Allah Sojana Nasan baka ƙarya ka taimake ni
ka kaini wurin Umma na na ganta da mutan gidan mu ,wallahi nayi missing nasu sosai". Zanyi
maki kinji". Yayi maganan yana Rungume ta tsam a jikin shi ,shiru yayi yana shafa bayan ta a
hankali yana tunani ,wani iri yake ji a zuciyar shi ,tausayin Zainabu n ne yaji ya kamashi ,ganin
lokaci ɗaya ya mata wayo da zai Kaita gida ,ta yarda masa". Ƙara Rungume ta yayi tsam a ƙirjin
shi yayi yana ji tana saukar da ajiyar zuciya , jin shi tayi yana shaƙar ƙamshin jikin ta haɗi da
kissing ɗin skin ɗin ta.

Ko motsawa Zainabu ba tayi ba ,don ita babu abun da take ji sai daɗi a zuciyar ta tana tunanin
gidan Umma ,jin yanda yake mata yasa ta cewa a zuciyar ta ,kayi yaro duk na tsine ,kana kaini
gidan Umma na wallahi shknn babu Ni babu kai har abada . Wani irin murxa nipples ɗin ta taji
yayi wanda da sauri ta rintse ido...cike da Muryar kuka tace " Wayyo da Zafi fa! Ohhhh huuuuu
Yayi maganan yana hura mata iska akan nipple ɗin nata yana faɗin Sorry". Kasa ce masa
komai tayi tana mai da ƙwallon idon ta. Ji tayi yana manna jikin shi da nata yana wani irin
ƙwakumarta kaman zai ɓara jikin shi gida biyu yasata su haɗe tare ...washhhhhh ushhhh zee
plssss xaki shamun ko sau ɗaya neeeee". Saurin ɗari kanta tayi tana kallon yanda gumi ke
karyo masa , cike da rashin fahimta da tsoron ganin yanda ya chanja yasata cewa " Mene
kuma? Meye waiii?? Aaa wai kai lafiyar ka? Nifa gaskiya tsoro kake bani ,indai
kannnnnnn....kamin ta ƙarike maganan ne taji ya ɗagata cakkkk yana nufar bed ɗin ta da ita.
Ƙwantar da ita yayi ,yana hayewa saman ta ,wanda yasa Zainabu boɗe ido cike da mmkin
maiye kuma yake shirin yii kenan? . Jin yanda ya sauke dukkan kayan jikin ta yasata cikin rawar
murya cewa " Habab". Wani irriiin shock yaji ya ɗauke masa tun daga kansa har taffan ƙafan
sa....bai taɓa jin wata muryar da ta kira sunan shi tayi daɗin na Zainabu ba...dama kenan
iskanci ne cewan da take Hababu ,duk don ta tugunxuma shi ne ,yanxu da taji ta maza ta saita
harshen ta ai..... Ƙasa bata amsa yayi duk da bakin sa nason yi mata mgnn . Jin Bananan sa
tayi ya tsaya mata kaman ƙashin rogo ,wanda yasa Zainabu cikin Muryar kuka cewa " Habab
haka muka yi dakai? Nidai don Allah ka bari. ..don Allah. Tayi masa mgnn tana kai hannun ta
daƙyar zuwa ƙasan ta inda taji yana goga mata Bananan tasa.

Rintse ido yayi yana jin kalaman ta na masa yawo a ƙwaƙwalwa. Don Allah kaji Habab Sojana
pls Don Allah na roƙeka ,wallahi mutuwa xanyi idan kaaaa.....hannun shi yakai saman bakin ta
yana rufewa ,kamin daga bisani taji ya ɗagata yana kai Hjy babban sa dai dai bakin ta yana
faɗin " To shamun!! Indai kikayi mun haka You will except idan kuma ba haka ba , yau baxan iya
barin ki ba. Zan maki kacha² . Zaro ido Zainabu tayi bakin ta na rawa ga tsoro da ya kamata na
ganin zabgegiyar ƙatuwar burar sa sai tsalle take. Rintse ido tayi da ƙarfi tana sa kuka da cewa
" Wai kai meyasa baka da imani ne.

Zainab kece mutuwa baki da imani ,kinsan ya nakeji a yanxu kuwa? ki barni na yauuuu...yana
mata mgnn haɗi da kai zuwa ƙasan ta,wani irin uban ihu tasa Sai kace wanda ya nitsata ciki
sosai". Nan ko gyegata yayi. Hannun ta takai da ƙarfi tana riƙo ta ,wanda yasa shi wani irin

lumshe ido yana cijen laɓɓansa .na tuba Habab Don Allah kayi haƙuri wallahi baxan iya ba".
Kar ki saki Zainab ,ki kama mun ki riƙe da ƙarfi , baxakamun komai ba indaiiiii....shiii ushhhh
Ashshhh ,ki riƙe ki matsa mun xanji daɗi har inyi samu realese. Jin haka da wata wuyan gomma
wata yasa Zainabu riƙe duk yanda yace tayi masa takeyi ,idon ta na tsiyayar da ƙwallah ,
don tuni har Fuskarta ya kumbura da idanun ta .......Wani irin numfashi da taji yana saukewa
yasa ta tsorata ƙwaraiiii wanda ganin yanda tayi ƙaammm tayi sama twins ɗin sa sun wani
ciirrr² har wani sheƙi takeyi yasa Zainabu jan rigarta da gudu tana sauka daga bed ɗin . Sam ya
kasa ko kirar sunan ta ,saboda tsabar wani irin fitinannan sha'awa dake samun sa . Yana so ya
dakatar da ita amma ya kasa saboda ɗauke Masar da marar sa tayi . Wani irin numfashi yake
saukarwa tamkar wanda ransa zai fita. Ganin haka yasa Zainabu saka rigar nata tana ficewa da
gudu.

A falo ne sukayi kiciɓuss da Hjy Luba ita ɗaya". Tsayawa Zainabu tayi tana dukar da kanta
gashi jikin ta sai rawa yakeyi . Hummm wani irin kallo Hjy Luba Kevin ta dashi ,kamin cike da
danne Wani abu da da takeji yana taso mata don ji take kaman ta kashe Zainabu da duka .
Cewa tayi a sarari " Ohh Allah sarki sai haƙuri,haka Sobreen ke fama ,amma dai bata basa
haɗin kai ba....cakkk Zainabu tajah ta tsaya ,jikin nata dake rawa ne taji ya dakata. Kallon Hjy
Luba take cike da rashin fahimta . Zainab ina fata tare da Addu'ar baki bashi kanki ba ...don
iyayensu nafi tausayawa musamman uwa. Itace da wahala . Hjy wannan wani irin magana ne? .

Dole ce tasa xan faɗa maki gaskiya Zainabu, Habab kin sa yana da cutar karya garkuwar jiki
kuwa?". Mene ???? Zainabu tayi saurin jajj baya tana dafe ƙirji . Kama hannun ta Hjy Luba tayi
tana jan ta zuwa babban falon Sobreen. A nan ta zaunar da ita daga ita sai ita ,tana mai zama
gyefen ta.

Leave a Review

You cannot submit review untill you Register or login