Showing 3001 words to 6000 words out of 20999 words
Chapter 2 - MY LADY BOSS COMPLETE Aunty Maman Teddy.pdf
yakai
nan? Ace duk izayar da kake mawa matar naka a ɗaki bai yi maka ba har sai kunfito soro?? . Ji
yanda kake farka masu ƴar mutane? Da daddare baka barta sukuni ba rana yanxu har yamma
kuma gashi ba abincin kirki??.
Ina ruwanki matana kika ce bataki ba". Allah yasa rabata gida biyu nake yi bai shafe ki,ashe
har laɓe kike mana ?". Yana maganan yana wani irin numfashi ba kuma tare da ya daina cin
durin Lauratu da hannun sa ba...itako azaba ya hanata motsa wa daga inda take".
Ya wani taleta yana tsakatsikin ta yana gwaleta tamkar robali. Cike da masifa Sumayya ta
amashe shi da cewa " Eh ai abun naka ne asarari kake yin shi ,saboda kaga yarinya ƙarama ka
rabota da garin iyayen ta ka taho da ita Lagos kana aikin moto kana bariki da yarinya don
wannan ba aurar ta kake yi , iskancin ka kake yi da ita mugu azzalumi....ɗagowa yayi yana
miƙewa tsaye yana sauke jajayen idanun sa ga Sumayya da take masifa zufa kuwa har ɗiga
masa yake mazagiyar sa ya kai hannun sa yana sassauta wa kamin yace " Bari kiga bariki ai
wannan bakiga komai ba , idan kashe ta nayi saboda cin ta da nake babu wanda zai ce mun
ƙala saboda matata ce bariki ga...wandon sa ya sauke yana fiddo da kaciyar sa sangalgal
wanda tsoro yasa Sumayya rintse ido tana faɗin inalallahi wai'ina ilaihir rajiun , ware cibiyoyin
Lauratu yayi a tsaye yana zungura mata zabgageyir tsumagiyar harkar sa yana wani irin baya
yana bugun ta da gotso numfashin Lauratu ne ya fara sama ,idan yayi baya sai ta jah da ƙarfi
,idan ya buga mata ciki sai tayi kaman numfashin ta zai ɗauke ganin haka abun da Sumayya
bata taɓa gani ba yasata nufar cikin gida da gudu babu ko sallama bata tsaya kallon matan
gidan ba tayi ɗakin Umman ta...wanda su Rita da Mmn Fati ne suka bita da ido suna mmkin yau
itace da shigowa babu sallama ? Ita da idan ta shigo da mulki take sallama Arne da musulmin
gidan hayan nan sai sun ansa saboda fitina da masifa , a gidan hayan malam ilu ne kaɗai kaf
garin Lagos ake jin arna na amsa sallama saboda tijarar Sumayya .
*Keep fellowing my billions pns bamu fara lbrn ba har yanxu ,sauran labr sai LADY BOSS
sun cika...don ko wani harafi da mai sunan kuma suna nan lbrn su a gaba...*
#L-LAURAT
#A-ADIYYA
#D-DIYANA
#Y-YUSRA
#B-BILKIS
#O-ORUMA
#S-SAFNA
#S-SUMAYYA
TAƁ KOWA TANTIRI NE ,RANAN DA SUKA CIKA SUKA HAƊE DAGA LOKACIN ZAMU
FAHIMTA MEYE LADY BOSS....
_SHARE FISABILILLAH_
_Littafin na kuɗi ne normal group ₦300 vip group ₦500 spc ₦1000 zaki iya turo da katin MTN ta
wannan number 08081202932 ko ki tura ta wannan account details...6037312299 Mohammed
A'isha keystone bank Idan Vtu trnsfer ne kiyi ta wannan number 09061466409 zaku na iya fara
payment ɗin cox free page ba da yawa xanyi ba.._
*_M²T COLLECTION Sayen na gari??? Mata azo ayi gyara,gyara shine mace! Ato_*
_Muna da kalolin sabulai na ɓatar da duk wani tabo , knuckles son bone , pimples tare da
gyarar fata_
_dilka soap_
_Dilka cream_
_Dilka cleanser_
_Dark knuckles cream_
_Dark knuckles cleanser_
_Face cream_
_Body cream_
*_Aƙwai magungunan mu wanda babu kamar su wurin gyara da ni'ima..._*
_Maganin sanyi infection_
_Maganin ni'ima_
_Maganin ƙarin ƙiba_
_maganin gyarar nono_
_Maganin hips_
_Zuma Yar asali_
_Gumban nonon raƙumi_
_Maganin rage ƙiba_
_Aƙwai supliment marasa illah aƙwai kuma na gargajiya zaku na iya tuntubar wannan number in
kin shirya siya ɗaya ko sari 08081202932...._
_*akwai maganin Matsanacin ciwon Mara kafin al'ada da kuma cikin al'ada,*_
.
_*akwai maganin rashin saurin kawowa (release)*_
_*Maganin rashin sha'awa ko daukewar sha'awwa da gamsuwa, Akwai matan da basa
sha'awar saduwa, ko kuma daukewar sha'awa insha Allah zan rabu da matsalar*_
*_Maganin ni'ima, ina mata sa suke fama da bushewar gaba har taikai mazan na tsangomarsu
to akwai ingattacen maganin ni'ima Wanda zaki zaki dinga zuba kamar kankana kuma kin
sallama da bushewa indai kinga baki samu ni'ima ba to sanyi ke damunki ko matsalar
jinnu......._* *_Maganin girman breast nono wasu mata sunyi magunguna har sun gaji amma basu dace ba
ALLAH sarki_*
_Masu buƙata suna iya tuntubar wannan number 08081202932_
*Aunty Aisha (Mmn teddy)*
[9/9, 9:13 AM] Aunty Aisha Mmn Teddy: *️MY LADY BOSS️*
_(Romantic and comedian)_
Free page
.....3
_Idan kin San kan ki baxai iya jurar abunda ke a ciki ba ,don Allah kar ki karanta ki dawo mun
da zancen kutumelesi...ban san wani kitimurmura labarin Romantic nehaka kema idan kin
san zaki saya ne don ki fitar mun na yafe ki adana kuɗin ki, kar ki fitar mun adawo mun da
zancen gntlw.....masoya na billions naji saƙon nin ku gareni ina gdy Allah yabar_
_SADAUKARWA GA MUTANN ZAZZAU_
*****
Wannan shigowa nata da gudu ba a hayyaci ba don ko gaban ta bata kallo yasa su Mmn fati
mamaki matuƙa a zuciyar su suna faɗin tabbas ba lafiya don Abin da Zai firgita Sumayya ta
fado masu firjanjan babba ne mai girman gaske".
Itako Sumayya a ɗaki zama tayi shiru ba magana babu ƙwaƙwƙwarar motsi ,aka sin da da idan
ta shiga take nufar Umman ta kai tsaye ta fara mata tambayoyi , a yau kam shiru tayi kusan na
minti biyar kana ta fara motsa laɓɓan ta a hankali tana cewa" Wannan ko a harijan shi na
ƙarshe a jaraba , tirr wallahi gaskiya iyayen Lauratu sun cuceta ,sun haɗata da ajalinta ba tare
da sun sani ba, Na roƙeka Allah kar ka bani miji irin Ɗan Asabe wannan iskanci ina Ni ina shi?
Ai wallahi sam bazan ɗauka ba iskancin banza iskancin wofi ,wani abun ma ai wargi wuri ya
samu...duk zancen ita kaɗai take yin shi yau takoma kaman Umman ta da kullum haka take a
surutai marasa amfani , intane mai cewa" Umma kiyi shiru haka , to itama gashi yau tazo da
nata , tsakanin su babu mai hana wani....
Jin ƙarar sautin surutun Umman nata na sama , wanda ko ka saurara babu abu ɗaya da zaka
fahimta sai hauma-hauma yasa Sumayya yin shiru danata zancen zucin da ya fito sarari ,tana
matsawa zuwa inda Umman ta ke zaune a katifan ta...
Hannun Sumayya takai tana kewaya shi tana rungume Mahaifiyar nata kamin tayi shiru tana
sauraren ta tana surutan nata ,a dole da Sumayya take itako ko fahimta batayi . Kusan mintuna
uku suna a haka kana Sumayya ta kai hannun ta tana ɗorawa a bakin Umman tana murmushin
da ita kaɗai take mawa tace" Umma na kiyi shiru haka, bana fahimtar komai da kike faɗi ,tun
tasowata a haka na ganki ban san kowa nawa ba ,ban san Baba , bansani ba Ina da yayyu ko
babu...Wannan maganan da Sumayya keyi lokaci ɗaya yasata jin wani irin abu da ta kasa
tantacewa a iya fahimtar ta kewace ta ƴan uwan ta da bata san a wacce duniyar suke ba
hawaye ne yafara sauka mata a hankali , wanda ganin yanda Umma ta kafe ta da ido yasa
saurin ɗauke su da hannayen ta , a sarari tana furta Alhmdllh alah kulli khal. Ina godiya da Allah
ya yi kasancewa ta a haka ,ya kuma bani Umma ban taso babu ita ba ,kaman yanda ban san
kowa nawa dana Umma na ba. Malam Ilu ka taimake mu a rayuwa ,ka ba Umma na mahallin
zama,a lokacin da ka tsince ta tana bin titi, tana shayar dani a kwalta....tana tsaka da wannan
maganan abun kaman Almara taji saukar hannun Umma a fuskar ta tana goge mata hawayen
dake sauko mata wanda bata san dasu ba... girgiza mata kai Umma keyi ,wanda yasa Sumayya
murmushi tana faɗin Umma na daina kukan...tana sa hannayen ta itama tana ɗauke hawayen
nata...
Juyawa tayi taga abincin a rufe a wani kwanon samira , murmushi tayi don tasan wannan
abincin gidan Malam Ilu ne matar shi ta aiko masu dashi , mace mai karamci duk rashin halina
da tijarar da nake mawa ƴaƴan ta bata taɓa sauya mun ba , ko Ta daina nuna kulawan ta da
Umma na...Amma kashhhh kuyi haƙuri dole ne zata sani yanke hukuncin dake binnin zuciya ta
,bazan barku watarana don banason ku bane , sai don masifan dana ɗauko ma kaina bana son
ya shafeku...zan ɗebi kuɗin Companyn nan don na biya bashin lafo da suke damuna sannan na
ɗauke Umma daga nan na Kaita wani gari don tasamu lafiya....ina son wataran nima naga
Umma na tamkar sauran iyaye mata , nisawa Sumayya tayi a hankali tana ɗaukar abincin haɗi
da ajewa a gaban Umma.
Hannun ta takai tana saukar da ƙafatar ƙasa haɗi da cewa " Umma kin ci Abinci?. Kaman
kullum ba magana haka dai Umma ta ɗaga mata kai alamar eh. Murmushi Sumayya tayi mata
tana cewa " A'a bari dai ki ƙara ko kaɗan ne muci tare ko?". Anan ma ɗaga mata kai tayi ,
wannan yasa Sumayya miƙewa tana nufar roban ruwan su ta ɗebo a kofi da baho ƙarami
hannun Umma ta kama ta wanke mata sannan ta fita da ruwan itama tana ɗaurayo nata
hannun....a tare suke cin abincin tana ji Umma na surutun da bata isa ta hanata ba,bata damu
ba tun da dai alhmdllh taga tana cin abincin.....
A haka suka ci suka gode ma Allah Sumayya ta rufe sauran tana cewa " Umma wannan ko cikin
dare idan kin tashi kyaci . Tayi maganan tana ɗauke abincin don sun ƙoshi tana ajeshi gyafe.
******
Baya tayi da sauri tana rushewa da wani irin kuka mai ban tausayi da taɓa zuciya...wayyo Ni
Allah na Safuna nashiga uku , wayyo Mama ki dawo ki ceceni , zai kashe Ni ,mama kizo nima ki
tafi dani mu mutu tare....ware idanuna nayi sosai cikin duhun ɗakin saboda dare da ya
tsala,magidancin mutum ne ya tumurmushe masu ƴar mutane babban rigar shi na gyefe , don
ashekaru kobai kai hamsin ba saura kaɗan ne....Kayan jikin Safna yake sa hannu da bakin sa
yana wani irin cixgar su ,jikake keeeeeeeettttt yana dirar dasu ƙasa.
Ihu Safna keyi tana tureshi gyefe da faɗin Baba ka tuna da Allah ,idan bakai ka haifeni
ba...kamin ta ƙarika maganan ne taji ya wanketa da wawan mari Wanda Nan take bakin ta ya
fashe sai jinin dake ambaliya a bakin ta...hankaɗa ta yayi a tabarman da take kwana yana
ƙariƙe danne ta , bakin shi taji yasa a ƙasan ta yana wani irin mata bunsurun tsotsa tare da yi
kaman zai cinye fatar wurin....kasa magana tayi saboda azaba da kuma wani iri da takeji
numfashin ta na sama na ƙasa.....hannayen sa kuwa cafkar nonuwan ta yakeyi kaman ya samu
robali , wanda yasa Safna rintse ido tana neman agaji amma babu....Wani irin azaba ne ya
ziyarce ta lokaci na da batayi zato ko tsammani ba jin yana wani irin nishi yana faɗin yowaaa
idan ban ɗebo kwarkwaɗon daɗin ki ba duniya sa ɗebi rabon su don sai kinyi karuwan ci
gomma ki fara a gida.....ahhh ashhh yana wani irin ɗaukewar wuta yana fachalchala katuwar
buran sa da tayi ƙasa saboda jara cikin durin ta yana gwaleta ta yana wani irin zura buran sa
ciki a dole sai duk zabgageyar ta da kaurin ta sai ya shige durin yarinya ƙarama wacce bata
haɗa shekara ashirin ba....ihu yafara yi yana kirar daɗi don Baba an daɗe ba'a ji irin test irin na
budurwa ba .....sai uban ihu da samvatu yakeyi , wanda Safna kuka kawai takeyi babu bakin
magana , ɗaga cinyar ta yy kaman zai rana biyu yana ɗorawa a kafaɗan sa ,yana ƙara warwasa
buran sa da yy wani kauri yana ɗigar ruwar jaraba turbitsa ta yayi ciki yana aaahhhhh washhh
shige Safuna ki taimekeni daɗi ahhhh ki shigarmun da tsuliyata cikin kwarkwaron daɗin ki ahhh
yana sambatu hadi da zungura hjy babban sa ciki ,wani uban ƙara Safna ta saki , wanda tun
daga nan bata ƙara motsawa ba ,batasan duniyar dama take ciki ba.
******
Asuban fari Sumayya ta tashi daga baccin ta ,tana ɗaukar buta alwala tayo tafara nafila , tana
ɗaki ne amma tana jiyo Nishin Ɗan Asabe ,da yake can filin aiki....A sallahn ta har Lauratu sai
da ta sa a addu'a kana a shiga Masallaci ta miƙe ta fara sallahn subahi.
Risho ta jawo tana kunnawa haɗi da ɗaura masu ruwan kamu , koko ta dama masu tana
fichewa da duku duku tana nufar gidan mai ƙosai bayan ta ɗaura ruwan wankan ta na tafiya
Company n Sir Khamal.
Gidan Mari me ƙosai taje ,wanda layi sai da akayi mata wuce don ta fara tada masifa yasa mari
sallamar ta tana cewa " To gashi ɗiyar Albarka... murmushi Sumayya tayi tana ba mari naira
Hamsin tana gdy kana ta fito.....
A kwararon lungu ne ta hangota tana bin bango da ƙunshin kayan ta a hannu , wanda ko ba'a
faɗa mata ba ta shaida wacece. Safna ce ta gidan mlm barau avokiyar faɗan ta a makaranta....
Har ranan da sukayi candy sai dai sukayi faɗa , wannan yasa Sumayya kauda kai tana shirin
wucewa....Amma kuma har ta juya sai zuciyar ta bai bata ba...nufar ta tayi kai tsaye tana kirar ta
Safna??.
A hankali Safna ta ɗago da idon ta da suka ƙanƙance na kuka da tasha yanda take ta fito hijab
kawai tasa kayan ta a yage da gani kasan ba lafiya......wannan yasa Sumayya kamata cikin
sauri suna nufar gidan su....ba wanda ya gansu duba ga safiya kowa na takanshi...har ta iso
gida, matan gidan ba wacce ta fito , ɗaki tayi da ita , har a lokacin umma bata farka ba.........
wannan yasa Sumayya tambayar ta me ya sameta ,cike da kuka na tausayawa Safna ke faɗa
mata abun da Barau yayi mata wanda take ƙanin mahaifin ta uban su ɗaya ,saboda iyayen ta
duka sun mace....salati Sumayya keyi itama sai kuka cikin su babu mai rarrashin ɗan uwan sa
...kana Sumayya ta miƙe tana nufar rishow , ruwa ta juya mata a babban tana sirka mata yayi
dumi tace ki shiga..... A haka suka dinga yi har Umma ta farka Ita dai ba magana....sai da Safna
taji dai dai ne Sumayya ta bata kayanta tace kisa ,ga koko ki sha ,xan tafi Company n dana
samu aiki yanxu ,idan na dawo zamu san abinyi.....
Amsa tayi tana cewa ' na gode Sumayya ,amma nabar shi da Allah babu abun da xan iya masa
, gidan sa ne na bar shi har abada xan shiga duniya tayi uwa uba ... Shiii ya isa haka , Sumayya
tace tana kallon ta , kamin tace " Ai babu maijin kina gidan nan ,nima ina jirar wani lokaci ne
kaɗan garin Lagos zamu bari da umma na ,kin ga sai mu tafi tare , kiyi zamanki nan kina jin
motsi koba nanan kiyi bayan kofa....
Idan mun tafi tabbas zamu dawo Lagos wata rana don hukunta wannan mutumin...kisha abun
kari bari nayi wanka Ni.
Tana maganan haɗi da ficewa da bokiti don nufar banɗaki....wa zata gani Mmn Bahijjane da
mijin ta a bakin banɗakin zigidir suna wanka adole suna raya sunna... Wani irin tsaki Sumayya
tajah tana baya da sauri tana bambami da zage zage , wannan amaimakon lada zunubi zaku
kwasa,wannan ai jahilci ne ,haka tayi ta faɗan ta ƙarshen ta wanke jiki tayi don tasan ta makara
goma ta kusa su da 7:AM yake masu acan....
Cikin sauri ta shirya tsaf ta feshe jikin ta da turaruka masu sanyin ƙamshi tana ƙara rarrashin
Safna sannan ta fice gidan tana mawa umma sai ta dawo.
******
Bayan mai adaidaita ya sauketa tana bashi kuɗin shi tayi cikin Company n ,amma mene itakan
ta batasan dalilin da yasa duk fargaban ta ta nema ta rasa ba , cike da tafiyar taƙama ta fara
shiga farfajiyar masana'anta...wanda Tun shigowan ta Sir Khamal ke kallon ta ta computer
CCTV dake maƙale a office ɗin shi....
A hanya ne ta hadu da manager Wanda gaishe Shi tayi ya amsa mata cikin tausayawa don
yasan yau itama zata yi waje"....takarda ya bata yana mata bayanin inda zata koma yau da
zama ,wato Sectariyan Sir Khamal...................
_SHARE FISABILILLAH_
_Littafin na kuɗi ne normal group ₦300 vip group ₦500 spc ₦1000 zaki iya turo da katin MTN ta
wannan number 08081202932 ko ki tura ta wannan account details...6037312299 Mohammed
A'isha keystone bank Idan Vtu trnsfer ne kiyi ta wannan number 09061466409 zaku na iya fara
payment ɗin cox free page ba da yawa xanyi ba..._
*_M²T COLLECTION Sayen na gari??? Mata azo ayi gyara,gyara shine mace! Ato_*
_Muna da kalolin sabulai na ɓatar da duk wani tabo , knuckles son bone , pimples tare da
gyarar fata_
_dilka soap_
_Dilka cream_
_Dilka cleanser_
_Dark knuckles cream_
_Dark knuckles cleanser_
_Face cream_
_Body cream_
*_Aƙwai magungunan mu wanda babu kamar su wurin gyara da ni'ima..._*
_Maganin sanyi infection_
_Maganin ni'ima_
_Maganin ƙarin ƙiba_
_maganin gyarar nono_
_Maganin hips_
_Zuma Yar asali_
_Gumban nonon raƙumi_
_Maganin rage ƙiba_
_Aƙwai supliment marasa illah aƙwai kuma na gargajiya zaku na iya tuntubar wannan number in
kin shirya siya ɗaya ko sari 08081202932...._
_*akwai maganin Matsanacin ciwon Mara kafin al'ada da kuma cikin al'ada,*_
.
_*akwai maganin rashin saurin kawowa (release)*_
_*Maganin rashin sha'awa ko daukewar sha'awwa da gamsuwa, Akwai matan da basa
sha'awar saduwa, ko kuma daukewar sha'awa insha Allah zan rabu da matsalar*_
*_Maganin ni'ima, ina mata sa suke fama da bushewar gaba har taikai mazan